Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Lối đi thông qua Cổng rào chắn an ninh tự động Swing cho ga tàu điện ngầm / sân vận động / trường đại học
| Tên sản phẩm: | Cổng rào chắn xoay |
|---|---|
| Loại: | hoàn toàn tự động |
| Kích thước của sản phẩm: | 1400*200*1000mm |
Bi Direction dành cho người đi bộ Qr Code Cổng rào chắn xoay Hệ thống cửa cột xoay cho phòng tập thể dục
| ôi: | Chiều dài cánh tay OEM, logo tùy chỉnh, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| kích thước cực: | đường kính 168mm; chiều cao 1050mm |
| Chiều rộng đoạn văn: | 530mm-830mm |
Thâm Quyến chất lượng cao song song cổng kiểm soát ra vào người đi bộ sửa chữa cửa quay xoay với bốn cánh tay quay
| Kích thước sản phẩm: | 210(L)* 135(W)* 225(H)CM |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 316/304 |
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
Chiều cao 980mm Cửa rào chắn có cánh lật hai hướng Cửa quay an ninh
| Kích cỡ: | L1200*W300*H1000mm |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 40 người / phút |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
Cổng ESD dành cho người đi bộ tự động Màn hình LCD đơn 3 cánh tay quay cho lối vào tiền sảnh
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| tốc độ chuyển tuyến: | 25~30 người/phút |
Kiểm soát truy cập mã QR Cổng quay vòng Cổng rào cản chân máy LED hoàn toàn tự động
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
404 Not Found
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1200*280*1000mm |
| Tên sản phẩm: | rào cản an ninh cổng quay |
35 Người / phút Vạt Rào chắn Cổng có thể thu vào Cánh tay thả Rfid Điều khiển cộng với Bộ kiểm tra Esd
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
Tự động thiết lập lại cổng rào chắn có nắp IP54 35 người / phút cho công ty câu lạc bộ thể dục
| Bảo hành: | Dịch vụ bảo hành miễn phí 1 năm |
|---|---|
| IP: | 54 |
| Tên sản phẩm: | Kiểm soát truy cập cửa quay nửa tự động cho phòng tập thể dục |
Cổng rào chắn tự động thông minh nắp an ninh dưới nguồn điện làm việc 220V / 110V
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |

