Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
8 inch 304 Thép không gỉ Kiểm soát truy cập cổng ESD Cổng kiểm tra ESD
| Tên sản phẩm: | Hệ thống cổng quay vòng ESD |
|---|---|
| màn hình: | 8 inch |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
Cổng rào cản động cơ Servo với đầu đọc mã Bộ mở cổng trượt tự động
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | cổng quay rào cản an ninh |
| Giao tiếp: | RS485 hoặc TCP/IP |
Cổng rào chắn cánh lật bằng thép không gỉ 304 kích thước 1200x300x1000mm, truy cập NFC RFID
| Chuyển đổi nguồn điện: | AC220 ± 10%V 50Hz hoặc AC110 ± 10%V 60Hz |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích cỡ: | 1200 * 300 * 1000mm |
Cửa chắn cánh thép không gỉ 550-600mm có bộ kiểm tra ESD
| Chiều rộng đoạn văn: | 550mm-600mm |
|---|---|
| Vượt qua tốc độ: | 30-40 người/phút |
| Cung cấp điện: | 110~240V(AC) |
Swing Barrier Gate với nhận dạng khuôn mặt RFID 20K Cơ sở dữ liệu DC12V 5W
| Giao diện giao tiếp: | RS232, rs485 |
|---|---|
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2s |
| Loại điều khiển truy cập: | Nhận dạng khuôn mặt, thẻ RFID |
Cổng xoay rào chắn nhận diện khuôn mặt ZK bằng thép không gỉ 1400mm IP54
| Giao diện giao tiếp: | RS232, rs485 |
|---|---|
| Thời gian mở rào chắn: | 0,2s |
| Loại điều khiển truy cập: | Nhận dạng khuôn mặt, thẻ RFID |
Cổng trượt đứng tốc độ cao với thời gian đóng/mở rào chắn 0.2s, bảo vệ IP54 và kết cấu thép không gỉ 304
| Kiểm soát truy cập: | Thẻ RFID, mã QR |
|---|---|
| Tốc độ rào cản: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | RS-232, RS485, TCP/IP |
Biometric Swing Barrier Gate 0.6s Tốc độ 40 người/phút
| Tốc độ trượt: | 0,6 giây |
|---|---|
| Cung cấp điện: | AC 100-240VOLT |
| chiều rộng làn đường: | 50cm, 60cm (hoặc tùy chỉnh70-90cm) |
Rào cản nắp đơn / hai hướng hạng nặng với nguồn điện AC100V-240V
| Kiểm soát truy cập: | Đúng |
|---|---|
| Kích cỡ: | Tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh |
| Phương hướng: | Đơn hoặc hai chiều |
Cổng ngăn chặn tốc độ nhận dạng khuôn mặt
| ôi: | Chiều dài cánh tay OEM, logo tùy chỉnh, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
| Kích thước của sản phẩm: | đường kính trụ 168mm; chiều cao 1000mm |

