Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Cổng vào một chiều Nhận dạng khuôn mặt Động cơ bàn chải DC24V xoay với đa chức năng
| Kích thước của sản phẩm: | 1400/1300*200*1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Trọn đời: | Hơn 15 năm |
Cổng xoay kiểm soát lối vào tự động bằng thép không gỉ 304 cho văn phòng, an ninh cao
| Kích thước: | 1400*120*1000mm (L*W*H) |
|---|---|
| Loại hiển thị: | màn hình màn hình màn hình LCD |
| chiều rộng làn đường: | 55-130cm |
Văn phòng Speed Lane Turntile Thẻ Ngón tay Hình ảnh khuôn mặt Mã QR Thời gian tham dự Kiểm soát an ninh
| Loại: | Lõi đơn & Lõi đôi, Cổng SPED cao |
|---|---|
| Kích thước: | Dài 1200*Rộng 200*Cao 1000mm |
| Giao tiếp: | RS485TCP/IP |
Màn hình LED Chân máy ba chân có thể xoay Cổng Eo Cao TCP / IP Wiegand Rfid Truy cập Bảng Pcb
| ODM/OEM: | Đã chấp nhận |
|---|---|
| Vượt qua: | đường truyền đơn hoặc hai chiều |
| Chiều dài cánh tay: | 510mm |
Cổng rào chắn nhận diện khuôn mặt RS232 làn 60cm
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 40 người/phút |
| Chiều rộng truy cập: | 60,90cm hoặc tùy chỉnh |
Đường cản tốc độ Di chuyển cửa hàng sản xuất cửa hàng Swing Barrier Support 600mm Width Door Flap Access Control Turntile
| Loại điều khiển truy cập: | Thẻ RFID |
|---|---|
| mở/đóng thời gian: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | TCP/IP |
Interlock Anti Passback 4 cửa Bảng điều khiển truy cập Bảng điều khiển từ xa Mở máy chủ Web
| Dung lượng thẻ: | 40000 chiếc |
|---|---|
| Kiểu: | Thẻ ID/IC, dây đeo tay |
| Cảm biến khoảng cách đọc thẻ: | <10 cm |
Thẻ tùy chỉnh Vuốt chân máy tự động Cửa quay 304 Thép không gỉ Chứng nhận CE
| Kích thước của sản phẩm: | 420*330*1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Bưu kiện: | hộp gỗ |
Bảo mật tự động Cổng rào cản thông minh có thể thu vào ODM / OEM Thân thiện với người dùng
| Tên: | Rào chắn có thể thu vào |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1400/1200 * 280 * 980mm |
| kích cỡ gói: | 1480/1280 * 370 * 1070mm |
Cổng thông minh chống tĩnh điện cổng thông minh ESD với phần mềm kiểm soát truy cập HIV
| Màn hình: | 8 inch |
|---|---|
| Phụ kiện: | Dây đeo cổ tay, giày phải và trái |
| Phần mềm kiểm soát: | Có sẵn |

