Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Cửa kiểm tra ESD an ninh điện
| Hiển thị kích thước màn hình: | 8 inch |
|---|---|
| Nguồn điện: | 220 /110 V (AC) |
| Giao tiếp: | RS485 |
Kiểm soát truy cập tự động Cổng vào siêu thị Di chuyển 600-900mm Chiều rộng vượt qua
| Vật liệu cực: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cổng rào cản đơn cực |
| Cơ chế: | Động cơ không chổi than/Động cơ Servo |
Anti Rust SS304 Kiểm soát truy cập garô Rào chắn tự động bằng mã QR
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1400*W120*H1000mm |
Chòi bảo vệ di động ngoài trời bằng thép không gỉ chống thấm nước
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| độ dày của tường: | Thép không gỉ 1.0mm |
| Tấm ốp tường: | Ván ép 15mm |
Cổng truy cập bảo mật tốc độ RFID hoàn toàn tự động Cổng thép không gỉ cao cho sân bay
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1500*W200*H1000mm |
Truy cập cổng rào chắn xoay hoàn toàn tự động với cảnh báo âm thanh / ánh sáng để ngăn chặn kẻ xâm nhập bất hợp pháp
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Kiểu: | Cầu cổng xoay thông minh |
| Chiều rộng đoạn văn: | 530mm-830mm |
Camera DC mạng Wiegand 12V DC Cổng xoay rào cản Không phát hiện cảm ứng Nhận diện khuôn mặt
| Kích thước của sản phẩm: | 1400*200*1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
Chống nghiền tự động chặn 2 chiều Rào cản nhận dạng khuôn mặt quang học tốc độ cao Cửa quay xoay cổng rào cản
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200mm (Dài) *280mm (Rộng) *1000mm (Cao) |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
Cơ thể con người Thiết bị thử nghiệm ESD toàn diện Công cụ kiểm tra chống tĩnh Esd Giày thử dây đeo cổ tay
| Tương thích: | Cổng quay vòng ba chân, cổng quay vòng, cổng quay vòng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Thiết bị thử nghiệm ESD |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
8 Inch Screen Esd Tester With Wrist Strap Footwear Anti-static Tester Cho phòng thí nghiệm và nhà máy
| Tương thích: | Cổng quay vòng ba chân, cổng quay vòng, cổng quay vòng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Thiết bị thử nghiệm ESD |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |

