Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Cổng rào cản sinh trắc học
| Kích thước của sản phẩm: | 1500 * 120 * 1000mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | dự án y tế, khách sạn, căng tin, bệnh viện, tòa nhà văn phòng, hải quan, cơ quan, điểm du lịch, nhà |
| Vật chất: | Inox 304/316 |
304 thép không gỉ tiêu chuẩn tùy chỉnh OEM An ninh cao cổng thông qua an ninh cổng duy nhất cho mọi người
| Loại điều khiển truy cập: | Thẻ RFID |
|---|---|
| Rào cản mở/thời gian đóng: | 0,2 giây |
| Giao diện truyền thông: | TCP/IP |
Cổng rào chắn chân máy rộng 60cm Lối đi hai bên Đầu đọc mã Qr sinh trắc học TCP / IP
| ODM/OEM: | Đã chấp nhận |
|---|---|
| Nguồn điện: | 110~240V(AC) |
| Phương hướng: | điều chỉnh một chiều, hai chiều |
Cánh tay 51cm Cổng ESD SUS304 IP54 Cổng rào cho người đi bộ thông minh
| Tên sản phẩm: | Cổng rào cản cho người đi bộ |
|---|---|
| Vật liệu: | SS304 |
| Phần mềm điều khiển: | Vâng |
Công cụ kiểm tra chống tĩnh điện cổng ESD bằng thép không gỉ 304 Esd Máy kiểm tra dây đeo cổ tay
| Tên sản phẩm: | Máy kiểm tra ESD |
|---|---|
| màn hình: | 8 inch |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
ESD Gate với RFID Card Reader 8 Inch Screen Wrist Strap Tester
| Kích thước hiển thị: | 8 inch |
|---|---|
| Cung cấp điện: | 220 /110 V (AC) |
| Điện áp hoạt động: | Đầu vào đầu ra AC220V DC12V |
Kiểm tra CE ESD Nhỏ nhất Nhanh chóng Vượt qua Rào cản Cổng Swing DC Tốc độ động cơ không chổi than
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1400 * 65 * 1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Nhận dạng sinh trắc học Cổng rào cản mặt phẳng DC24V cho ga tàu điện ngầm
| Kiểu: | đơn lõi hoặc đơn vị hai lõi |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / ngoài trời (Nơi trú ẩn), -10-70oC |
| Chứng nhận: | CE |
Hàng rào cổng chân máy SS304 hoàn toàn tự động với chương trình tự kiểm tra
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Bi Direction Tripod Barrier Gate Kiểm soát truy cập nhà máy Bảo mật
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |

