Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Giao thông đỗ xe an ninh Cổng rào cản Xe 24V DC Motor Rfid Reader
| Giấy chứng nhận: | CN |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
Cổng xích đu dành cho người đi bộ trên làn đường rộng, Tòa nhà văn phòng cổng rào cản lối vào DC tự động
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
|---|---|
| Kích thước: | L1400xW200xH1000mm |
| Kiểu: | lõi đơn & lõi đôi |
Trình đọc mã QR thông minh Rào cản Cổng xoay Máy quét khuôn mặt Rào cản kênh dành cho người đi bộ
| chiều rộng làn đường: | 60,90,110cm hoặc các loại khác |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 45 người / phút |
| Cách sử dụng: | Trung tâm thương mại Subway Station |
Điều khiển hệ thống bằng tay / tự động Rào chắn cánh tay xoay theo lời nhắc hướng / tốc độ nhanh
| Trọng lượng tịnh: | 45kg/set |
|---|---|
| Tổng trọng lượng: | 50kg/bộ |
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
Nửa chiều cao Lối vào Văn phòng Tòa nhà Chân máy Cổng quay 304 Thép không gỉ
| Vật liệu nhà ở: | tiêu chuẩn 304 # thép không gỉ |
|---|---|
| Chiều rộng đoạn văn: | trong vòng 600 mm |
| Hướng đi: | hai hướng hoặc đơn (có thể điều chỉnh) |
Mã tự động bộ ba chân máy quét mã vạch
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
| Bưu kiện: | hộp gỗ |
Cổng rào chắn Swing cao cấp Hai chiều Quẹt thẻ tự động cho công viên giải trí
| Kích cỡ: | L1200/ 1400*W200*H1000mm |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | < 40 người/phút |
| Chiều rộng truy cập: | 60,90cm hoặc dài hơn, có thể tùy chỉnh |
Chiều dài cánh tay 60 - 90 mm Cổng xoay siêu thị tự động / Cửa rào chắn lối đi hai chiều
| ôi: | Chiều dài cánh tay OEM, logo tùy chỉnh, kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh: | 45kg/set |
| Tổng trọng lượng: | 50kg/bộ |
Hệ thống kiểm soát truy cập hệ thống an ninh cửa quay bằng vân tay sinh trắc học
| Dung lượng vân tay: | 500 |
|---|---|
| Dung lượng nhật ký: | 500 |
| Truy cập để ghi lại dung lượng: | Sơ đồ |
Chức năng chống véo cổng rào cản một làn mạnh mẽ để tiếp cận hành lý
| Kích thước của sản phẩm: | 1400*200*1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Bưu kiện: | hộp gỗ |

