Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Nhận dạng khuôn mặt Cổng kiểm soát truy cập dành cho người đi bộ An ninh cho sân bay tàu điện ngầm
| chiều rộng làn đường: | 60,90,110cm hoặc các loại khác |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 45 người / phút |
| Cách sử dụng: | Trung tâm thương mại Subway Station |
Tự động Swing Barrier Baffle Gate Turntile Văn phòng Kiểm soát truy cập nhanh Smart Hotel Kiểm soát từ xa lối vào
| chiều rộng làn đường: | 60,90,110cm hoặc các loại khác |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 45 người / phút |
| Cách sử dụng: | Trung tâm thương mại Subway Station |
Thẻ bảo mật Chân máy ba chân có thể xoay Kiểm soát ra vào cửa cổng TCP / IP Bảo hành 12 tháng
| ODM/OEM: | Đã chấp nhận |
|---|---|
| Nguồn điện: | 110~240V(AC) |
| Phương hướng: | điều chỉnh một chiều, hai chiều |
Cảm biến quang học Cổng rào cản có thể thu vào 0,6 giây Chống nối đuôi
| Kích cỡ: | L1200*W300*H1000mm |
|---|---|
| Kiểu: | Hoàn toàn tự động |
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
Cơ chế quay chân máy thông minh Mã HS Máy dò kim loại truy cập tự động
| Kích cỡ: | L1200*W280*H1000mm |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 30 người / phút |
| Chiều rộng truy cập: | 550-600mm |
Kiểm soát truy cập hoàn toàn tự động Flap Barrier Đầu đọc mã QR Chiều cao đầy đủ
| Chứng nhận: | CE |
|---|---|
| Kích cỡ: | L1500*W120*H1000mm |
| Ứng dụng: | sân bay, văn phòng, khách sạn, lối vào bệnh viện |
Lối thoát khẩn cấp trong phòng tập thể dục Cổng rào chắn xoay với nhận dạng vân tay
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1400*180*1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
SUS 304 RFID card reader Flap Barrier Gate Access Control Fingerprint Access Control Flap Turntiles (Điều kiểm soát truy cập bằng vân tay)
| Ứng dụng: | Văn phòng\Trường học\Sân bay\Tàu điện ngầm\Ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*280*1000mm |
| Nguồn điện: | AC100V-240V |
Nhiều giá ba chân có thể xoay cổng Trạm xe buýt Kiểm soát ra vào chống thấm nước
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| tốc độ chuyển tuyến: | 25~30 người/phút |
Thư viện / Cửa hàng Cửa hàng Bảo mật Chân máy bên trong Cổng Một chiều Lối vào cho Người đi bộ Mã HS Cửa quay
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| tốc độ chuyển tuyến: | 25~30 người/phút |

