Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 418 các sản phẩm.
Cửa quay máy quét mã vạch / QR uy tín
| Tên sản phẩm: | Cổng kiểm soát truy cập mã QR/mã vạch |
|---|---|
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*980mm |
Chống nước ngoài trời IP67 Kiểm soát truy cập cấp độ Cửa quay, Cửa quay với sơn màu
| Tên sản phẩm: | 304 Sus Tripiod Turnstile |
|---|---|
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
Kiểm soát cửa ra vào an ninh Vân tay có thể xoay Eo Đầu đọc mã RFID kép cao
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Chiều rộng đoạn văn: | 60, 90.100cm trở lên |
| Bảo hành: | 1 năm |
Đầu đọc RFID / 2D Toàn thân bằng thép không gỉ có thể quay rộng 1,1mts Cửa bỏ qua khóa từ tính
| Ứng dụng: | Nhà tù, nhà máy, chính phủ, v.v. |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 3100*1400*2250mm (MM) |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
Cổng thông minh 12VDC Cổng ESD SUS304 Cổng tốc độ Esd Cửa quay
| Tên sản phẩm: | Cổng quay tốc độ |
|---|---|
| Vật tư: | Thép không gỉ 304 |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Mái ấm), - 10-50 ℃ |
Sinh trắc học Cổng quay lật tốc độ 0,3 giây Bảo trì bền với đèn LED
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*300*1000mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Cổng quay dành cho trẻ em không thấm nước độc đáo Kiểm soát an ninh hai làn đường không chạm với bộ chấp nhận tiền xu
| Chiều rộng đoạn văn: | 600~900mm |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
Cửa rào chắn tốc độ bằng acrylic Cổng quay có đèn Led chiếu sáng Tủ rắn
| Kích thước sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
| Ứng dụng: | Điện ảnh hoặc phòng tập thể dục hoặc cửa khách sạn hoặc nhà hàng |
Tốc độ bảo mật Cổng quay cửa quay nhận dạng khuôn mặt / Kiểm soát truy cập an toàn RFID
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
Cổng quay bằng thép không gỉ 304 bảo mật cao với máy kiểm tra ESD cơ thể người
| Tương thích: | Kiểm soát truy cập máy kiểm tra ESD |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | L cổng quay với người kiểm tra cơ thể người |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |

