Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Hệ thống kiểm soát ra vào cổng rào chắn Swing, nhận dạng khuôn mặt kỹ thuật số
| Kích thước sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
| Ứng dụng: | Điện ảnh hoặc phòng tập thể dục hoặc cửa khách sạn hoặc nhà hàng |
Chân máy nhận dạng khuôn mặt có thể xoay Cổng vào tự động Bảo mật RFID Cổng truy cập
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
Thép không gỉ 304 Kết nối khuôn mặt vân tay RFID Tất cả trong một Dự án của chính phủ
| Tên sản phẩm: | Cửa quay đường sắt tốc độ cao |
|---|---|
| Kích thước (phẳng): | 3000 * 300 * 1000mm hoặc cusotmzied |
| Trọng lượng: | 350kg |
Cổng ngăn chân thông minh
| Tên sản phẩm: | Cổng xoay tốc độ cao |
|---|---|
| Màn hình LED phía trước: | Có thể được tùy chỉnh |
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), -10-50℃ |
Bán chạy nhất cửa quay ba chân tự động / cửa quay trẻ em bên ngoài RFID Chiều cao vòng eo Rào cản vân tay
| Chiều rộng đoạn văn: | 600~900mm |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
Hệ thống quản lý vé quay vòng tự động mã vạch / mã Qr cho khu du lịch, bảo tàng, rạp chiếu phim
| Tên sản phẩm: | Hệ thống quản lý vé |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ga tàu điện ngầm, Trạm xe buýt, Danh lam thắng cảnh, Rạp chiếu phim, Sân vận động, Buổi hòa nhạc, v. |
| Kiểu: | Cổng quay với hệ thống quản lý vé |
Hệ thống kiểm soát ra vào chân máy ESD với bàn đạp chân và máy tính 8 inch Cổng ESD Teste
| Tên sản phẩm: | Esd Tripod Turnstile |
|---|---|
| Màn hình: | 8 inch |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
100V 240V cho người đi bộ Bảo mật cao Hệ thống truy cập cửa quay vòng Cổng Chiều cao đầy đủ
| Chứng nhận: | CE |
|---|---|
| Ứng dụng: | Nhà tù, nhà máy, chính phủ, v.v. |
| Nguồn điện: | AC220V/110V |
Chiều rộng 90CM Thẻ trượt Rào chắn kiểm soát ra vào Cánh kép với cảm biến tự động
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
|---|---|
| Ứng dụng: | Điện ảnh hoặc phòng tập thể dục hoặc cửa khách sạn hoặc nhà hàng |
| Tên sản phẩm: | Cửa quay đôi cánh rộng 900mm |
Kiểm soát truy cập chấm công Nhận dạng khuôn mặt Máy ảnh Wiegand Cctv có thể xoay chuyển được tích hợp
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |

