Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Cổng rào chắn xoay hai hướng hoàn toàn tự động An ninh cho siêu thị Chiều rộng 120 - 160 mm
| Kích thước của sản phẩm: | đường kính: cực chính: Φ168mm chiều cao: 1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
| Trọng lượng tịnh: | 85kg/bộ |
Giao tiếp TCP / IP Đồng xu được vận hành có thể xoay nửa chiều cao Cửa máy Mã thông báo nhập cảnh
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Bưu kiện: | hộp gỗ |
Cổng rào cản kim loại hoàn toàn tự động bằng thép không gỉ 304 dành cho người khuyết tật
| Tốc độ vượt qua: | 35-40 người/phút |
|---|---|
| khuôn mặt ngân hàng: | 20 ~ 30 nghìn chiếc |
| Kích cỡ: | L1200*W300*H1000mm |
304 SS Cổng quay dành cho người đi bộ Hồ bơi Có thẻ kiểm soát an toàn được vận hành
| Kích thước của sản phẩm: | 420*330*1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Bưu kiện: | hộp gỗ |
Nhận diện khuôn mặt Vạt kính 2.2m
| tốc độ nhận dạng: | Nhận diện và theo dõi khuôn mặt 20 ms |
|---|---|
| chiều cao nhận dạng: | 1.2-2.2 M |
| định dạng Wiegand: | 26/34 |
Đầu đọc thẻ NFC RFID kiểm soát ra vào cổng barrier
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| tốc độ chuyển tuyến: | 25~30 người/phút |
Hôtel Face Recognition Swing Barrier Gate Hướng 2 Mã vạch Cửa vào
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
|---|---|
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Cổng vào nơi làm việc Chân máy quay Cổng không nhận diện khuôn mặt với thước đo nhiệt độ cơ thể
| CPU: | Bộ xử lý Quad Cortex-A17, tần số 1,8 GHz |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 5.1 |
| chế độ ứng dụng: | Cổng, treo tường, để bàn, lắp đặt trên sàn |
Cổng vào một chiều Nhận dạng khuôn mặt Động cơ bàn chải DC24V xoay với đa chức năng
| Kích thước của sản phẩm: | 1400/1300*200*1000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Trọn đời: | Hơn 15 năm |
Phòng quay quét hộ chiếu kiểm soát đám đông
| chiều rộng làn đường: | 60,90,110cm hoặc các loại khác |
|---|---|
| Tốc độ vượt qua: | 45 người / phút |
| Cách sử dụng: | Trung tâm thương mại Subway Station |

