Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Tự động Cổng xoay chân máy, Rào chắn cánh tay thả quay được Kiểm soát Nhận dạng vân tay
| Kích thước của sản phẩm: | 1200mm (L) * 280mm (W) * 1000mm (H) |
|---|---|
| Tương thích: | Hệ thống kiểm tra ESD |
| Cổng truyền thông: | RS485, TCP/IP |
Kiểm soát lối vào chống thấm bên ngoài Cổng quay có độ dày 1,5mm với đầu đọc NFC
| Kiểu: | cửa quay ba cánh tay / đường sắt |
|---|---|
| Ứng dụng: | nhà vệ sinh công cộng, công viên, tòa nhà văn phòng, câu lạc bộ, v.v. |
| Tên sản phẩm: | Cửa quay 3 chân tự động 304 SUS |
Hệ thống kiểm soát ra vào bằng thép không gỉ của cổng Edestrian tốc độ cao cho sảnh nhà hàng
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
Máy dò kim loại an ninh đứng hoàn toàn tự động Flap Barrier Gate Đầu đọc thẻ Rfid
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
Mầm non thông minh RFID Sinh trắc học cổng xoay
| Kích thước: | L1200xW300xH600mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
Cổng ESD bằng thép không gỉ 304 Cổng rào cản kiểm soát lối đi cho người đi bộ thông minh
| Tên sản phẩm: | Cửa quay ESD |
|---|---|
| màn hình: | 8 inch |
| Vật liệu: | thép không gỉ 304 |
Cổng ESD trong nhà thông minh được tích hợp trong máy tính cho phòng thí nghiệm / thiết bị
| Tên sản phẩm: | ESD Access Turnstile |
|---|---|
| màn hình: | 8 inch |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
Cổng rào chắn tự động của tàu điện ngầm / tàu điện ngầm có đèn nhắc nhở và hệ thống kiểm soát ra vào
| Vật liệu: | thép không gỉ 304/thép không gỉ 316 |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |
Cơ chế thông minh thả cánh tay ba chân có thể xoay được mã HS với đầu đọc thẻ Rfid
| Tên sản phẩm: | Cửa quay bán tự động hoặc hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
Cổng rào chắn nắp bằng điện tử Acrylic 2 cách Làn đường Rfid rào cản hai chiều trong các sự kiện trong nhà
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*280*1000mm |
| Kích thước gói: | 1280*370*1070mm |

