Tất cả sản phẩm
-
cổng quay an ninh
-
Turnstile chiều cao đầy đủ
-
Cửa quay nhận dạng khuôn mặt
-
Cổng rào
-
Cổng rào cản
-
Cửa quay của máy quét mã vạch
-
Nhà bảo vệ
-
Cổng ESD
-
Cửa sổ kiểm soát truy cập
-
Cổng quay chân máy
-
Chiều cao nửa cửa quay
-
Cửa quay RFID
-
Cổng tốc độ
-
Hệ thống an ninh cửa quay
-
Vân tay quay
-
Cửa quay vận hành bằng đồng xu
-
Cửa quay tàu điện ngầm
-
Hệ thống quản lý vé
-
Khóa bánh xe ô tô
-
Khóa đậu xe ô tô
-
Bãi đỗ xe
-
Alex Wong ở PhilippinesSản phẩm chất lượng tốt, giá cả cạnh tranh và dịch vụ chất lượng cao. -
Asif Khan ở BahrainGoldantell là nhà cung cấp Vàng, hãy tiết kiệm cho tôi rất nhiều thời gian để mua hàng! -
Ahmed Al-Farsi ở UAECác công cụ nhận dạng khuôn mặt đã khiến người thuê nhà rất ấn tượng, đồng bộ hóa với thẻ truy cập một cách liền mạch, các kỹ sư thậm chí còn làm việc suốt Eid. -
Klara Müller bằng tiếng Đứccổng chính xác đồng bộ với robot lắp ráp cổng quay vòng theo tiêu chuẩn của Đức, tốc độ Trung Quốc không có yêu cầu bảo hành trong 18 tháng -
Michael Fusco ở MỹXin chào, Charlene, chúng tôi đã nhận được hàng! Kỹ sư của chúng tôi đã kiểm tra các thanh chắn, chúng đều hoạt động rất tốt! Bây giờ, tôi muốn đặt hàng mới!
Kewords [ turnstile entry systems ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Cổng vào kênh rộng 900mm Rào cản cổng Kiểm soát đám đông Cánh kép quang học tự động
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
|---|---|
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*300*1000mm |
| Ứng dụng: | trong nhà & ngoài trời |
Cổng rào cản an ninh cho người đi bộ không thấm nước IP54 với đầu dò LED RFID tự động
| Tương thích: | Đầu đọc RFID & Đầu đọc dấu vân tay, Truy cập tiền xu, đầu đọc mã QR, Hệ thống mã vạch, Kiểm soát |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cửa quay lật 304 SUS |
| Kích thước của sản phẩm: | 1200*300*1000mm |
Cổng nhận dạng khuôn mặt bảo mật cao
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
Màn hình LCD 8 inch Cổng ESD Bàn đạp chân toàn diện cho cơ thể con người
| Tên sản phẩm: | Esd Tester Turnstile |
|---|---|
| màn hình: | 8 inch |
| Vật chất: | Thép không gỉ 304 |
mẫu giáo Swing Barrier Gate 600 - 900mm Chiều rộng lối đi có thể điều chỉnh hướng
| Chiều rộng đoạn văn: | 600~900mm |
|---|---|
| Môi trường làm việc: | Trong nhà / Ngoài trời (Trú ẩn), trong nhà |
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
Hệ thống nhận dạng khuôn mặt bằng thép không gỉ 304 Hệ thống an ninh cửa quay 600mm Chiều rộng lối đi
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
Ba cách thông hành Giá ba chân Cổng xoay Cổng thời gian sinh trắc học Chấm công hai chiều
| Tên sản phẩm: | Cửa quay bán tự động hoặc hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 |
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |
Cổng rào chắn chống thấm nước Máy kiểm tra chân Esd tự động Hệ thống an ninh rộng 90cm
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304 dày 1,5mm |
|---|---|
| cảm biến hồng ngoại: | 4-6 cặp |
| Ứng dụng: | Điện ảnh hoặc phòng tập thể dục hoặc cửa khách sạn hoặc nhà hàng |
Hệ thống kiểm soát ra vào sân bay Hệ thống rào cản lối vào Cơ chế máy quét mã vạch IP54
| tốc độ chuyển tuyến: | 30~40 người/phút |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Văn phòng, Khách sạn, Thư viện, Ga tàu điện ngầm, v.v. |
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
Cổng rào cản dòng chảy lưu lượng cao của tàu điện ngầm 304 Thép không gỉ lõi đơn / lõi đôi
| Tên sản phẩm: | Rào chắn nắp, Cửa quay loại nắp |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ 304, (hoặc tùy chỉnh 316) |
| Kích thước: | L1200xW280xH1000mm |

